Đang tải dữ liệu ...
Mua sắm
TP HCM
Cơ hội giao thương
Tìm kiếm
E-mail:
Mật khẩu:
   [Đóng]   [Quên mật khẩu?]
Đang tải dữ liệu...

AB105STRDC24R/R Đèn còi kết hợp báo động cháy nổ E2S Việt Nam Song Thành Công

0916881145
Gửi tin nhắn
Lưu tin

Thời gian đăng

10:45 | 29/11/2019 | TP HCM

Lượt xem tin

4

Mã tin

29408803

0916881145

Chat với chủ tin

Mua quyền ưu tiên cho tin

AB105STRDC24R/R – Đèn còi kết hợp báo động cháy nổ – E2S Việt Nam – Song Thành Công đại diện – Alarm Sounder & Xenon Strobe

AB105STRDC24R/R   Đèn còi kết hợp báo động cháy nổ   E2S Việt Nam   Song Thành CôngAB105STRDC24R/R   Đèn còi kết hợp báo động cháy nổ   E2S Việt Nam   Song Thành Công

AB105STRDC24R/R – Đèn còi kết hợp báo động cháy nổ – E2S Việt Nam – Song Thành Công đại diện – Alarm Sounder & Xenon Strobe

 

Ngoài ra công ty Song Thành Công còn cung cấp và phân phối các dòng thiết bị công nghiệp hóa tự động khác:
   
BExBG10 E2S Viet Nam
BExCBGL2-L2 E2S Viet Nam
GNExB2X15 E2S Viet Nam
GNExJ2 E2S Viet Nam
GNExS1 E2S Viet Nam
GNExCP6B-PB E2S Viet Nam
GNExCP6B-PT E2S Viet Nam
GNExB1X05 E2S Viet Nam
GNExB2X21 E2S Viet Nam
GNExB2LD2 E2S Viet Nam
GNExCP6B-BG E2S Viet Nam
GNExCP6A-BG E2S Viet Nam
GNExB2X10 E2S Viet Nam
GNExS2 E2S Viet Nam
GNExCP6A-PB E2S Viet Nam
Martin Vietnam Code: 37963
PISTON ASM FULL AL F/6.00 AIR CANNON
Martin Vietnam Code: 36167
XHV 6 COMP SPRING
Martin Vietnam Code: 34046-2030
BB4 20-30 REPLACEMENT TANK KIT
Martin Vietnam Code: 38984
Retractable Nozzle 360 (4.00″ inch) with Air Cylinder
MOXA Vietnam Model: EDS-608
Compact managed Ethernet switch system with 2 slots for 4-port fast Ethernet interface modules, for a total of up to 8 ports, 0 to 60°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: EDS-616
Compact managed Ethernet switch system with 4 slots for 4-port fast Ethernet interface modules, for a total of up to 16 ports, 0 to 60°C operating temperature
MOXA Vietnam Model: CM-600-4TX
Fast Ethernet interface module with 4 10/100BaseT(X) ports, RJ45 connectors, -40 to 75?C operating?temperature
MOXA Vietnam Model: CM-600-4SSC
Fast Ethernet interface module with 4 100BaseFX single-mode ports, SC connectors, -40 to 75?C operating?temperature
MOXA Vietnam Model: CM-600-2SSC/2TX
Fast Ethernet interface module with 2 10/100BaseT(X) ports, RJ45 connectors, and 2 100BaseFX single-mode ports, SC connectors, -40 to 75?C operating?temperature
KROHNE Vietnam Mass flowmeter
Base Model: OPTIMASS 1400 C
Type: OPTIMASS 1400 C Compact system
Flow Sensor: OPTIMASS 1000-S 50 Straight twin tube system
Medium: LPG LIQUID
Flow Range: 0 … 50 m3/h
Density: 0,56 kg/l
Viscosity: 0,16 cP
Temperature: 65 °C
Pressure: 25 bar

 

AB105STRDC24R/R   Đèn còi kết hợp báo động cháy nổ   E2S Việt Nam   Song Thành Công

Lưu tin
Chia sẻ
Các tin cùng chuyên mục rao vặt