Mua bán Nhà mặt phố tại Bình Dương Có 60 tin tại Bình Dương
- Mới nhất
- Mới nhất
- Giá tăng dần
- Giá giảm dần
THĂNG LONG CENTRAL CITY, H.Bàu Bàng, Bình Dương
- Giá 2,4 tỷ
- - Diện tích: 100m2
Mặt tiền từ 5-7m, Hướng tây nam, khác
Golden Center City, D3, F15m khu phố 3, mỹ phước, H.Bến Cát, Bình Dương
- Giá 2,2 tỷ
- - Diện tích: 60m2
Mặt tiền từ 5-7m, Hướng tây bắc, có sổ đỏ/ hồng
3,5 tỷ sở hữu nhà phố tại thành phố hồ chí minh, H.Tân Uyên, Bình Dương
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 200m2
Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường Tân Vạn, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 62,6 tỷ
- - Diện tích: 2159m2
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 1 tỷ 736 triệu
- - Diện tích: 102m2
H.Thuận An, Bình Dương
- Giá 28 tỷ
- - Diện tích: 519m2
Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
H.Tân Uyên, Bình Dương
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 147m2
Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng
- Giá 3,5 tỷ
- - Diện tích: 200m2
Mặt tiền từ 5-7m, Hướng đông nam, có sổ đỏ/ hồng
Đường Đất Cuốc 09, Đất Cuốc, Bình Dương
- Giá 3,5 tỷ
- - Diện tích: 195m2
Đường Bình Chuẩn, Hội Nghĩa, Bình Dương
- Giá 2,4 tỷ
- - Diện tích: 140m2
- Giá 3,5 tỷ
- - Diện tích: 70m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm kinh doanh/ ăn uống
Đường Quốc Lộ 13, Thuận Giao, Bình Dương
- Giá 8 tỷ 680 triệu
- - Diện tích: 102m2
Đường , An Phú, Bình Dương
- Giá 6 tỷ 150 triệu
- - Diện tích: 73m2
Green Valley City, H.Tân Uyên, Bình Dương
- Giá 6 tỷ
- - Diện tích: 95m2
Mặt tiền từ 5-7m, Hướng nam, có sổ đỏ/ hồng
TX.Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 3-5m, Hướng đông, có sổ đỏ/ hồng
Đường 1, Định Hòa, Bình Dương
- Giá 3,3 tỷ
- - Diện tích: 72m2
Đường 1, An Phú, Bình Dương
- Giá 5,4 tỷ
- - Diện tích: 210m2
Đường Vĩnh Phú 25, Vĩnh Phú, Bình Dương
- Giá 5,5 tỷ
- - Diện tích: 210m2
Đường Phường Mỹ Phước, Mỹ Phước, Bình Dương
- Giá 4,3 tỷ
- - Diện tích: 150m2
Đường ĐT 746, Tân Vĩnh Hiệp, Bình Dương
- Giá 920 Triệu
- - Diện tích: 46m2
Đường ĐT 747, Thái Hòa, Bình Dương
- Giá 1,4 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Đường 1, Phú Lợi, Bình Dương
- Giá 11 tỷ
- - Diện tích: 194m2
Đường Vĩnh Phú 25, Vĩnh Phú, Bình Dương
- Giá 6 tỷ
- - Diện tích: 210m2
Phường Phú Thọ, TX.Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Giá 32 tỷ
- - Diện tích: 447m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Đường LIÊN HUYỆN, Tân Bình, Bình Dương
- Giá 7,3 tỷ
- - Diện tích: 190m2
SONG LONG RESIDENCE, TX.Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Giá 1,7 tỷ
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Hồ Văn Cống, TX.Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Giá 3 tỷ
- - Diện tích: 120m2
có sổ đỏ/ hồng
TX.Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Giá 3 tỷ
- - Diện tích: 120m2
có sổ đỏ/ hồng
Đường Phạm Ngũ Lão, Dĩ An, Bình Dương
- Giá 3 tỷ 950 triệu
- - Diện tích: 111m2
Hồ Văn Cống, phường Chánh Hiệp, Thủ Dầu Một, Tp. Hồ Chí Minh
- Giá 2 tỷ 650 triệu
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
Đường 1, An Thạnh, Bình Dương
- Giá 8,9 tỷ
- - Diện tích: 170m2
Hồ Văn Cống, phường Chánh Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
- Giá 2 tỷ 650 triệu
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
- Giá 2 tỷ 950 triệu
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
Đường Thới Hòa, Thới Hòa, Bình Dương
- Giá 2,7 tỷ
- - Diện tích: 150m2
- Giá 2,5 tỷ
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
Đường , Phước Vĩnh, Bình Dương
- Giá 2 tỷ
- - Diện tích: 1116m2
Hồ Văn Cống, phường Chánh Hiệp ( Tương Bình Hiệp cũ ), Tp. Hồ Chí Minh
- Giá 3,3 tỷ
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
Đường 1, Tân Vĩnh Hiệp, Bình Dương
- Giá 3 tỷ 413 triệu
- - Diện tích: 346m2
SONG LONG RESIDENCE, TX.Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Giá 3,3 tỷ
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Hồ Văn Cống, phường Chánh Hiệp ( Tương Bình Hiệp cũ), Tp. Hồ Chí Minhw
- Giá 3,3 tỷ
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
Bình Phước
- Giá 9.5 Triệu/m2
- - Diện tích: 80m2
Xem theo tỉnh thànhVề đầu trang
|
|