Mua Bán nhà đất - mua bán tại Q.Ngô Quyền - Hải Phòng Có 64 tin tại Hải Phòng
- Mới nhất
- Mới nhất
- Giá tăng dần
- Giá giảm dần
Phương Lưu, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 3,4 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Hướng đông nam, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 4 tỷ 350 triệu
- - Diện tích: 43m2
Hướng nam, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Vòng Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 38 Triệu/m2
- - Diện tích: 80m2
Hướng tây nam, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 4,5 tỷ
- - Diện tích: 41m2
Hướng tây nam, Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Đà Nẵng,Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 2 tỷ 380 triệu
- - Diện tích: 47m2
Hướng tây, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 4 tỷ 350 triệu
- - Diện tích: 43m2
Hướng nam, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 3,4 tỷ
- - Diện tích: 42m2
Hướng tây, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 3,4 tỷ
- - Diện tích: 42m2
Hướng tây, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Đường An Đà, Đằng Giang, Hải Phòng
- Giá 3 tỷ 350 triệu
- - Diện tích: 41m2
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 99 Triệu/m2
- - Diện tích: 60m2
Hướng tây nam, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 100 Triệu/m2
- - Diện tích: 80m2
Hướng đông bắc, Mặt tiền từ 7-10m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 4,2 tỷ
- - Diện tích: 57m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 3 tỷ 890 triệu
- - Diện tích: 49m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Lô 26 Lê Hồng Phong, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 112 Triệu/m2
- - Diện tích: 105m2
Hướng đông bắc, Mặt tiền từ 7-10m, có sổ đỏ/ hồng
Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 3,1 tỷ
- - Diện tích: 37m2
Hướng tây bắc, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Văn Cao, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá 21 tỷ
- - Diện tích: 90m2
Mặt tiền từ 3-5m, Hướng đông bắc, có sổ đỏ/ hồng
Phụng Pháp, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 78m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm để ở
Dự án, Q.Ngô Quyền, Hải Phòng
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 576m2
Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng
Xem theo tỉnh thànhVề đầu trang
|
|