Mua Bán nhà đất - mua bán tại Hà Nội Có 5.548 tin tại Hà Nội
- Mới nhất
- Mới nhất
- Giá tăng dần
- Giá giảm dần
Khâm Thiên, Q.Đống Đa, Hà Nội
- Giá 7 tỷ 250 triệu
- - Diện tích: 32m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Yên Hòa, Yên Hòa, Hà Nội
- Giá 20,5 tỷ
- - Diện tích: 65m2
LK08 NAM TRUNG YÊN, Q.Cầu Giấy, Hà Nội
- Giá 60 tỷ
- - Diện tích: 120m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm văn phòng/ công ty
TX.Sơn Tây, Hà Nội
- Giá 30 Triệu/m2
- - Diện tích: 108m2
Hướng đông nam, Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hà Nội
- Giá 17,5 tỷ
- - Diện tích: 55m2
Đường Đê Trần Khát Chân, Thanh Lương, Hà Nội
- Giá 17 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Yên Hòa, Yên Hòa, Hà Nội
- Giá 13,1 tỷ
- - Diện tích: 65m2
Đường Đê Trần Khát Chân, Thanh Lương, Hà Nội
- Giá 17 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Đê Trần Khát Chân, Thanh Lương, Hà Nội
- Giá 17 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Đê Trần Khát Chân, Thanh Lương, Hà Nội
- Giá 17 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Giáp Nhất, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 35 tỷ
- - Diện tích: 176m2
Đường Việt Hưng, Bồ Đề, Hà Nội
- Giá 2 tỷ 650 triệu
- - Diện tích: 36m2
Q.Cầu Giấy, Hà Nội
- Giá 410 tỷ
- - Diện tích: 610m2
Mặt tiền từ 7-10m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm văn phòng/ công ty
Q.Long Biên, Hà Nội
- Giá 8,1 tỷ
- - Diện tích: 31m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Giáp Nhất, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 35 tỷ
- - Diện tích: 176m2
Q.Tây Hồ, Hà Nội
- Giá 79 tỷ
- - Diện tích: 100m2
Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm văn phòng/ công ty
Kim liên, Q.Đống Đa, Hà Nội
- Giá 4 tỷ 650 triệu
- - Diện tích: 120m2
3 phòng ngủ, có sổ đỏ/ hồng
Q. Ba Đình, Hà Nội
- Giá 5 tỷ 50 triệu
- - Diện tích: 20m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội
- Giá 7,8 tỷ
- - Diện tích: 41m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Giáp Nhất, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 35 tỷ
- - Diện tích: 176m2
Q.Long Biên, Hà Nội
- Giá 8,5 tỷ
- - Diện tích: 46m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Tây Hồ, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 65m2
Hướng đông nam, Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Đống Đa, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 128m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm cửa hàng
eurowindowriverpark, Q.Long Biên, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 72m2
2 phòng ngủ, căn thường
Vinhome Ocean Park Gia Lâm,, H.Gia Lâm, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 55m2
2 phòng ngủ, căn thường, Cửa chính hướng tây bắc
Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá 7 tỷ 950 triệu
- - Diện tích: 30m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Sunshine Palace, Q.Hoàng Mai, Hà Nội
- Giá 3,1 tỷ
- - Diện tích: 80m2
2 phòng ngủ, căn thường, Cửa chính hướng đông nam
vân canh hud, H. Hoài Đức, Hà Nội
- Giá 4 tỷ 950 triệu
- - Diện tích: 50m2
Hướng đông nam, Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
23 Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội
- Giá 12 Triệu
- - Diện tích: 40m2
Hướng bắc, Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng
Vinhomes Green villas, Q.Nam Từ Liêm, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 288m2
Mặt tiền 10-15m, Hướng nam, có sổ đỏ/ hồng
Cần bán nhà cấp 4 tai số 24, ngõ 201 đường Thụy Phường, Hà Nội, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội
- Giá 11,5 tỷ
- - Diện tích: 52m2
Hướng nam, có sổ đỏ/ hồng
H.Thạch Thất, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 931m2
Hướng đông nam, Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng
Khu Đô Thị Xa La, Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 82m2
2 phòng ngủ, căn góc, Cửa chính hướng đông bắc
vinaconex 3 cầu giấy, Q.Cầu Giấy, Hà Nội
- Giá 5,5 tỷ
- - Diện tích: 149m2
3 phòng ngủ, căn góc, có sổ hồng
khu đô thị dịch vọng mới, Q.Cầu Giấy, Hà Nội
- Giá 89 tỷ
- - Diện tích: 126m2
Đất Chính chủ 66,4m2 Tân Trại Sóc Sơn, H.Sóc Sơn, Hà Nội
- Giá 1,6 tỷ
- - Diện tích: 66m2
Cửa chính hướng tây, có sổ hồng
Khu Bách Khoa, Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
- Giá 6,5 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Hướng tây bắc, Mặt tiền < 3m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Hoàng Mai, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 51m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng, Tiện ích gần trường học, gần chợ/ siêu thị, gần bệnh viện
H.Thanh Oai, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 58m2
Vinhome Ocean Park Gia Lâm,, H.Gia Lâm, Hà Nội
- Giá 6,3 tỷ
- - Diện tích: 72m2
Bán nhà mặt phố Hàng Bông, Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 57m2
Mặt tiền từ 5-7m, có sổ đỏ/ hồng, Phù hợp làm cửa hàng
Phố Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, Hà Nội
- Giá 6,6 tỷ
- - Diện tích: 45m2
Hướng tây nam, Mặt tiền > 10m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
- Giá 7 tỷ
- - Diện tích: 40m2
có sổ đỏ/ hồng
Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
- Giá 3,8 tỷ
- - Diện tích: 70m2
2 phòng ngủ, có sổ đỏ/ hồng
Chung cư OCT3A Resco Cổ Nhuế, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội
- Giá 3,2 tỷ
- - Diện tích: 156m2
3 phòng ngủ, căn góc, Cửa chính hướng đông nam
Q.Đống Đa, Hà Nội
- Giá 2,2 tỷ
- - Diện tích: 90m2
Hướng đông nam3 phòng ngủ, chưa có sổ
Xem theo tỉnh thànhVề đầu trang
|
|