Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội Có 2.251 tin tại Hà Nội
- Mới nhất
- Mới nhất
- Giá tăng dần
- Giá giảm dần
Đường Phúc Lợi, Phúc Lợi, Hà Nội
- Giá 6,3 tỷ
- - Diện tích: 38m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Thạch Bàn, Hà Nội
- Giá 7 tỷ
- - Diện tích: 36m2
Đường Việt Hưng, Việt Hưng, Hà Nội
- Giá 5,9 tỷ
- - Diện tích: 32m2
Đường Phúc Lợi, Phúc Lợi, Hà Nội
- Giá 6,3 tỷ
- - Diện tích: 38m2
Đường Việt Hưng, Việt Hưng, Hà Nội
- Giá 5,9 tỷ
- - Diện tích: 32m2
Đường Phúc Lợi, Phúc Lợi, Hà Nội
- Giá 6,3 tỷ
- - Diện tích: 38m2
Đường Việt Hưng, Việt Hưng, Hà Nội
- Giá 5,9 tỷ
- - Diện tích: 32m2
Đường Ngọc Thụy, Ngọc Thụy, Hà Nội
- Giá 12,8 tỷ
- - Diện tích: 38m2
Đường Khương Đình, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 13,9 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Khương Đình, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 13,9 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Nội
- Giá 17,2 tỷ
- - Diện tích: 80m2
Đường Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Nội
- Giá 17,2 tỷ
- - Diện tích: 80m2
Đường Khương Đình, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 15,2 tỷ
- - Diện tích: 45m2
Đường Khương Trung, Khương Trung, Hà Nội
- Giá 9 tỷ 980 triệu
- - Diện tích: 35m2
Đường Khương Trung, Khương Trung, Hà Nội
- Giá 9 tỷ 980 triệu
- - Diện tích: 35m2
Nguyễn Đạo An, Phú Diễn
- Giá 9 tỷ
- - Diện tích: 34m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Hoàng Mai, Hà Nội
- Giá 10 tỷ
- - Diện tích: 74m2
Hướng bắc
Đường Thạch Bàn, Thạch Bàn, Hà Nội
- Giá 6,1 tỷ
- - Diện tích: 35m2
Đường Bát Khối, Long Biên, Hà Nội
- Giá 22 tỷ
- - Diện tích: 78m2
Đường Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội
- Giá 22,4 tỷ
- - Diện tích: 80m2
Q.Nam Từ Liêm, Hà Nội
- Giá 7 tỷ
- - Diện tích: 30m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Đường Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội
- Giá 22,4 tỷ
- - Diện tích: 80m2
Đường Bát Khối, Long Biên, Hà Nội
- Giá 22,4 tỷ
- - Diện tích: 80m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Thạch Bàn, Hà Nội
- Giá 12 tỷ
- - Diện tích: 45m2
Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá 9 tỷ
- - Diện tích: 60m2
Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá 7 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá 7 tỷ
- - Diện tích: 30m2
Q.Thanh Xuân, Hà Nội
- Giá 40 tỷ
- - Diện tích: 97m2
Mặt tiền từ 7-10m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Thanh Xuân, Hà Nội
- Giá 28 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Mặt tiền từ 3-5m, có sổ đỏ/ hồng
Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
- Giá 16 tỷ 350 triệu
- - Diện tích: 59m2
có sổ đỏ/ hồng
Đường Khương Đình, Khương Đình, Hà Nội
- Giá 11 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Đường Phúc Lợi, Phúc Lợi, Hà Nội
- Giá 5 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Đường Hoàng Quốc Việt, Bưởi, Hà Nội
- Giá 9,8 tỷ
- - Diện tích: 45m2
Đường Trương Định, Tân Mai, Hà Nội
- Giá 10,4 tỷ
- - Diện tích: 33m2
Đường 19/12, Chương Dương, Hà Nội
- Giá 5 tỷ
- - Diện tích: 127m2
Đường Kim Hoa, Phương Mai, Hà Nội
- Giá 15 tỷ
- - Diện tích: 44m2
Đường Nghĩa Đô, Nghĩa Đô, Hà Nội
- Giá 8,6 tỷ
- - Diện tích: 35m2
Đường Nguyễn Văn Huyên, Quan Hoa, Hà Nội
- Giá 15,8 tỷ
- - Diện tích: 48m2
Đường Nguyễn Văn Huyên, Quan Hoa, Hà Nội
- Giá 15,8 tỷ
- - Diện tích: 48m2
Đường Thái Hà, Cát Linh, Hà Nội
- Giá 8,5 tỷ
- - Diện tích: 32m2
Đường Lạc Long Quân, Bưởi, Hà Nội
- Giá 15,8 tỷ
- - Diện tích: 50m2
Đường Cầu Giấy, Quan Hoa, Hà Nội
- Giá 29,9 tỷ
- - Diện tích: 137m2
Đường Giang Văn Minh, Kim Mã, Hà Nội
- Giá 1,2 tỷ
- - Diện tích: 38m2
Đường 21, Sài Sơn, Hà Nội
- Giá Thoả thuận
- - Diện tích: 514m2
Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá 8 tỷ
- - Diện tích: 60m2
Q.Hà Đông, Hà Nội
- Giá 7 tỷ
- - Diện tích: 40m2
Xem theo tỉnh thànhVề đầu trang
|
|