Đang tải dữ liệu ...
Điện máy
Toàn quốc
Máy tính, Lap
Tìm kiếm
E-mail:
Mật khẩu:
   [Đóng]   [Quên mật khẩu?]
Đang tải dữ liệu...
Bạn đang xem

Máy tính và Laptop tại Toàn quốc

Mua tin Vip
Hiển thị:
Tiêu đề tin Giá Tỉnh thành Xem Ngày Ảnh

Tự lắp đặt camera, camera IP 360 độ quan sát gia đình, văn phòng

1,45 Triệu
TP HCM
16
25/04/19
Thanh lí máy in hóa đơn, máy in bill giá rẻ tại Bạc Liêu
Bạc Liêu
1
25/04/19 Thanh lí máy in hóa đơn, máy in bill giá rẻ tại Bạc Liêu
Cáp mạng commscope cat6 mã 1427254-6
2,1 Triệu
Hà Nội
104
25/04/19 Cáp mạng commscope cat6 mã 1427254-6
Thanh quản lý patchpanel cat6 24 cổng mã 1375014-2 Amp/Commscope
1,3 Triệu
Hà Nội
95
25/04/19 Thanh quản lý patchpanel cat6 24 cổng mã 1375014-2 Amp/Commscope
Hạt RJ45 Cat5e Commscope mã:5-554720-3 dùng bấm mạng
380.000đ
Hà Nội
6
25/04/19 Hạt RJ45 Cat5e Commscope  mã:5-554720-3 dùng bấm mạng
Đầu nối quang nhanh Fast connector SC-UPC/SC-APC Fujikura
65.000đ
Hà Nội
53
25/04/19 Đầu nối quang nhanh Fast connector SC-UPC/SC-APC Fujikura
Máy đa năng NOYAFA test cáp POE mã 8601 sẵn hàng
3,3 Triệu
Hà Nội
27
25/04/19 Máy đa năng NOYAFA test cáp POE mã 8601 sẵn hàng
Vòng đánh dấu dây mạng cao su loại sô hoặc chữ dùng cho cat 6 hoặc cat5
35.000đ
Hà Nội
41
25/04/19 Vòng đánh dấu dây mạng cao su loại sô hoặc chữ dùng cho cat 6 hoặc cat5
Máy tính cũ Hải Phòng. Số lượng lớn case máy tính từ 1 đến 20 triệu . Game, đồ họa,...
1,36 Triệu
Hải Phòng
225
25/04/19 Máy tính cũ Hải Phòng. Số lượng lớn case máy tính từ 1 đến 20 triệu . Game, đồ họa,...
Thanh lý dàn nét Hải Phòng. Dàn net H81, H110, card gtx750ti, màn 24 - 27 inch
5,15 Triệu
Hải Phòng
1120
25/04/19 Thanh lý dàn nét Hải Phòng. Dàn net H81, H110, card gtx750ti, màn 24 - 27 inch
Card màn hình cũ Hải Phòng. Siêu thị card màn hình rời cũ. Card chuyên game đồ họa, giải trí....
Thỏa thuận
Hải Phòng
369
25/04/19 Card màn hình cũ Hải Phòng. Siêu thị card màn hình rời cũ. Card chuyên game đồ họa, giải trí....
HP 14 -BS100TU 3CY83PA Core I5-8250U 8G 1T 128GB SSD 14inch
12,99 Triệu
TP HCM
1
25/04/19 HP 14 -BS100TU  3CY83PA  Core I5-8250U 8G 1T   128GB SSD 14inch
Dao cắt sợi quang FC-6S Hãng SUMITOMO
Thỏa thuận
Hà Nội
18
25/04/19 Dao cắt sợi quang FC-6S Hãng SUMITOMO
Rệp nối mạng nối thoại 3M
90.000đ
Hà Nội
62
25/04/19 Rệp nối mạng nối thoại 3M
Máy test mạng NF-8601W hàng hãng Noyafa
3,3 Triệu
Hà Nội
59
25/04/19 Máy test mạng NF-8601W hàng hãng Noyafa
Phân phối cáp nhảy AMP/COMMSCOPE UTP Cat6 1.5m 5 feet mã 1859249-5 có sẵn hàng tại Annam
60.000đ
Hà Nội
110
25/04/19 Phân phối cáp nhảy AMP/COMMSCOPE  UTP Cat6 1.5m 5 feet  mã 1859249-5 có sẵn hàng tại Annam
Annam Network Chuyên phân phối mặt nạ. ổ cắm hình chữ nhật, vuông chính hãng CommScope 1,2,3,4 port
25.000đ
TP HCM
44
25/04/19 Annam Network Chuyên phân phối mặt nạ. ổ cắm hình chữ nhật, vuông chính hãng CommScope 1,2,3,4 port
Cáp mạng chạy ngoài trời có sợi thép cường lực Cat5E CCA hợp kim hãng TE-krone
1,8 Triệu
Hà Nội
20
25/04/19 Cáp mạng chạy ngoài trời có sợi thép cường lực Cat5E CCA  hợp kim  hãng TE-krone
Máy trạm HP Z400 Workstation Xeon W3540 8G SSD 120G
4,5 Triệu
TP HCM
0
25/04/19 Máy trạm HP Z400 Workstation Xeon W3540 8G SSD 120G
Thanh lý cáp HDMI dài 20m
200.000đ
Hà Nội
0
25/04/19 Thanh lý cáp HDMI dài 20m
Cặp da giá rẻ, cặp da thật giá tốt, cặp da laptop bán buôn bán lẻ giảm giá cuối năm...
490.000đ
Hà Nội
259
25/04/19
Thanh lí máy chấm công vân tay giá rẻ tại Bạc Liêu
Bạc Liêu
1
25/04/19 Thanh lí máy chấm công vân tay giá rẻ tại Bạc Liêu
Màn hình 27inch LG, Aoc, LG
Thỏa thuận
Đà Nẵng
2488
25/04/19
Màn hình máy tính để bàn 25inch 27inch các loại
950.000đ
Đà Nẵng
1658
25/04/19
Cung cấp màng nilon màng PE màng chít bọc hàng quấn hàng cho anh em IT
60đ
Hà Nội
926
25/04/19
Dell mini optiplex 390/790 core i3 2120, i5 2400 giá siêu tốt
3.100đ
Hà Nội
104
25/04/19
Bán màn Dell 17icnh siêu đẹp giá rẻ nhất toàn quốc
10đ
Hà Nội
548
25/04/19 Bán màn Dell 17icnh siêu đẹp giá rẻ nhất toàn quốc
Linh kiện máy tính Hải Phòng. Chuyên Main, chip, ram, hddssd, nguồn, case, chuột phím tai
Thỏa thuận
Hải Phòng
301
25/04/19 Linh kiện máy tính Hải Phòng. Chuyên Main, chip, ram, hddssd, nguồn, case, chuột phím tai
Máy tính cũ Hải Phòng. Siêu thị máy tính - dàn game net cũ giá rẻ
6,5 Triệu
Hải Phòng
136
25/04/19 Máy tính cũ Hải Phòng. Siêu thị máy tính - dàn game net cũ giá rẻ
Thanh lý dàn net Hải Phòng. Dàn net H110, ram ddr4, card rời gtx750ti
Thỏa thuận
Hải Phòng
392
25/04/19 Thanh lý dàn net Hải Phòng. Dàn net H110, ram ddr4, card rời gtx750ti
Annam phân phối cáp mạng Cat5e lõi đồng Copper, cáp mạng Cat7 SSTP bọc bạc lưới thép hãng TE-KRONE
2,6 Triệu
Hà Nội
21
25/04/19 Annam phân phối cáp mạng Cat5e lõi đồng Copper, cáp mạng Cat7 SSTP bọc bạc lưới thép hãng TE-KRONE
Bút soi quang NF903 hãng NoyaFa test 5km-10km-20km
1,35 Triệu
Hà Nội
33
25/04/19 Bút soi quang NF903 hãng NoyaFa test 5km-10km-20km
Annam chuyên phân phối máy dò mạng,test mạng đa năng mã NF300
1,65 Triệu
Hà Nội
15
25/04/19 Annam chuyên phân phối máy dò mạng,test mạng đa năng mã NF300
Bán máy tính tiền giá rẻ cho văn phòng phẩm tại Bạc Liêu
Bạc Liêu
1
25/04/19 Bán máy tính tiền giá rẻ cho văn phòng phẩm tại Bạc Liêu
Annam Chuyên phân phối đầu bấm hạt mạng RJ45 Cat6A AMP chuyên dùng cho cáp Cat6A
2,3 Triệu
Hà Nội
43
25/04/19 Annam Chuyên phân phối đầu bấm hạt mạng RJ45 Cat6A AMP chuyên dùng cho cáp Cat6A
Chuyên Phân phối Cáp HDMI, VGA Chính hãng UNITEK, UGREEN loại 1.5m,3m,5m,10m,15m,..có sẵn hàng
Thỏa thuận
Hà Nội
37
25/04/19 Chuyên Phân phối Cáp HDMI, VGA Chính hãng UNITEK, UGREEN loại 1.5m,3m,5m,10m,15m,..có sẵn hàng
Dây nhảy Patch Cord Commscope Cat6 10 Feet 3Met mã 1-1859247-0 màu xanh, đỏ
57.000đ
Hà Nội
23
25/04/19 Dây nhảy Patch Cord Commscope Cat6 10 Feet  3Met  mã 1-1859247-0 màu xanh, đỏ
Phân phối Dây Cáp quang, nhảy quang Single Mode, Multi Mode LC-LC, SC-SC, SC-ST, LC-SC,.. có sẵn hàn
250.000đ
TP HCM
74
25/04/19 Phân phối Dây Cáp quang, nhảy quang Single Mode, Multi Mode LC-LC, SC-SC, SC-ST, LC-SC,.. có sẵn hàn
Phân phối giá buôn lẻ kìm mạng Sunkit SK-8468B, AMP, Talon,..có sẵn hàng tại Annam
Thỏa thuận
TP HCM
83
25/04/19 Phân phối giá buôn lẻ kìm mạng Sunkit SK-8468B, AMP, Talon,..có sẵn hàng tại Annam
Phân phối cáp chuyển đổi HDMI to VGA mã 3045, 30449, 40744 chính hãng Ugreen có sẵn hàng tại ANNAM...
390.000đ
TP HCM
83
25/04/19 Phân phối cáp chuyển đổi HDMI to VGA mã 3045, 30449, 40744 chính hãng Ugreen có sẵn hàng tại ANNAM...
Bộ dụng cụ làm mạng TE-NETLINK K-507 được phân phối tại Annam
4 Triệu
Hà Nội
23
25/04/19 Bộ dụng cụ làm mạng TE-NETLINK K-507 được phân phối tại Annam
Máy in màu chất lượng giá rẻ, máy in màu canon G2010
3,2 Triệu
TP HCM
0
25/04/19 Máy in màu chất lượng giá rẻ, máy in màu canon G2010
MÁY TÍNH TRI GIAO, máy bàn, máy đồng bộ, laptop, linh kiện. Số lượng lớn, giá rẻ, đa dạng chủng...
Thỏa thuận
Hải Phòng
201
25/04/19 MÁY TÍNH TRI GIAO, máy bàn, máy đồng bộ, laptop, linh kiện. Số lượng lớn, giá rẻ, đa dạng chủng...
MÁY TÍNH TRI GIAO. Samsung, Lg, Aoc, Viewsonic, HP, Acer, Benq. 17-27inch. Tầm 1000c
550.000đ
Hải Phòng
602
25/04/19 MÁY TÍNH TRI GIAO. Samsung, Lg, Aoc, Viewsonic, HP, Acer, Benq. 17-27inch. Tầm 1000c
SIÊU THỊ DÀN NET CŨ. Tuyển hơn chục cấu hình net từ H61-H110, Vài trăm bộ sẵn. Màn 22-27inch
100 Triệu
Hải Phòng
144
25/04/19 SIÊU THỊ DÀN NET CŨ. Tuyển hơn chục cấu hình net từ H61-H110, Vài trăm bộ sẵn. Màn 22-27inch
Phân phối dây nhảy Patch Cord Cat5/Cat6 AMP/ CommScope Các loại 5 Feet, 7 Feet, 10 Feet, 15 Feet sẵn...
60.000đ
Hà Nội
80
25/04/19 Phân phối dây nhảy Patch Cord Cat5/Cat6 AMP/ CommScope Các loại 5 Feet, 7 Feet, 10 Feet, 15 Feet sẵn...
Laptop HP Spectre X360 13T 2018 màng hình 4k giá tốt
29,9 Triệu
TP HCM
19
25/04/19 Laptop HP Spectre X360 13T 2018 màng hình 4k giá tốt
Bộ phát wifi di động cầm tay Huawei E5573CS-22 bản gốc tem Anh Ngọc - Hàng chính hãng
850.000đ
Hà Nội
7
25/04/19 Bộ phát wifi di động cầm tay Huawei E5573CS-22 bản gốc tem Anh Ngọc - Hàng chính hãng
Dell Latitude E7270 Core i5 6300u Dòng Doanh Nhân
11,2 Triệu
TP HCM
0
25/04/19 Dell Latitude E7270 Core i5 6300u Dòng Doanh Nhân
Thanh lý gấp dàn game Giga H81 Core i3 giá rẻ
2,29 Triệu
Hà Nội
544
25/04/19 Thanh lý gấp dàn game Giga H81 Core i3 giá rẻ