Cho thuê xe máy điện vinfast evo 50cc Đà Nẵng 34572922 | Rongbay.com
Đang tải dữ liệu ...
Về trang chủ Ô tô
Đà Nẵng
Đang tải dữ liệu...
  1. Trang chủ
  2. Đà Nẵng
  3. Ô tô
  4. Thuê xe

Cho thuê xe máy điện vinfast evo 50cc Đà Nẵng

0906460768
Gửi tin nhắn
Lưu tin

Thời gian đăng

17:29 | 21/08/2026 | Đà Nẵng

Lượt xem tin

2

Mã tin

34572922

Mua quyền ưu tiên cho tin


THUÊ XE MÁY ĐIỆN VINFAST EVO 50CC GIÁ TỐT ĐÀ NẴNG – VI VU THẢ GA, TIẾT KIỆM CHI PHÍ!

Đến Đà Nẵng mà chưa biết thuê xe gì để đi lại? Xe máy điện là lựa chọn cực tiện cho những chuyến vi vu thành phố!

Da Nang Motorbike – cho thuê xe máy điện giá tốt:

Xe đời mới, sạch sẽ, vận hành êm ái

Giá thuê hợp lý chỉ #120k - #150k/ngày 24h bao pin, tiết kiệm chi phí

Thủ tục nhanh gọn, hỗ trợ tận tình

Nhận xe thuận tiện tại Đà Nẵng

Có nhiều lựa chọn thời gian thuê theo nhu cầu

Inbox Da Nang Motorbike ngay để được tư vấn mẫu xe và báo giá tốt nhất hôm nay!

Thuê xe dễ dàng – giá tốt – vi vu Đà Nẵng cực chill!

#DaNangMotorbike #ThueXeMayDienDaNang #ThueXeDienDaNang #ThueXeMayDaNang #ThueXeMayGiaTot #XeMayDienDaNang #DuLichDaNang #VivuDaNang

-----------------------------------------

Hotline/ zalo: 0906 460 768

Địa chỉ: 10 Bùi Tá Hán, Phường Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng

Website: Vietnamtravelcar.com.vnDanangtravelcar.com.vn

GG map: https://maps.app.goo.gl/pXzNc4ak17Zt8EEQ6?g_st=ipc


Lưu tin
Chia sẻ
Like Rồng bay để cập nhật nhiều tin đăng mỗi ngày
Các tin cùng chuyên mục rao vặt